പത്തനംതിട്ടയിൽ ചുഴലിക്കാറ്റ് ; വ്യാപകനാശനഷ്ടം

0
21

പത്തനംതിട്ട ജി​ല്ല​യി​ല്‍ ത​ടി​യൂ​ര്‍, തെ​ള്ളി​യൂ​ര്‍, വെ​ണ്ണി​ക്കു​ളം, അ​യി​രൂ​ര്‍, എ​ഴു​മ​റ്റൂ​ര്‍ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ വീ​ശി​യ ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റി​ല്‍ വ​ന്‍ നാ​ശ​ന​ഷ്​​ടം. 200ഓ​ളം വീ​ടു​ക​ള്‍ ഭാ​ഗി​ക​മാ​യും 11 വീ​ട്​ പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും ത​ക​ര്‍​ന്നു. ല​ഘു മേ​ഘ വി​സ്ഫോ​ട​ന​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റ് രൂ​പ​പ്പെ​ട്ട​തെ​ന്ന് കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വി​ദ​ഗ്ധ​ര്‍ അറിയിച്ചത് .

വ്യാ​പ​ക​മാ​യി കൃ​ഷി​നാ​ശ​വും ഉ​ണ്ടാ​യി. പ്ര​ദേ​ശ​ത്തെ വൈ​ദ്യു​തി​ബ​ന്ധം പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും ത​ക​ര്‍​ന്നു. ക​രി​ക്കാ​ട്ട് കോ​ള​നി പ്ര​ദേ​ശം പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും ത​ക​ര്‍​ന്ന നി​ല​യി​ലാ​ണ്. മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ക​ട​പു​ഴ​കി​യും ഒ​ടി​ഞ്ഞ് മേ​ല്‍​ക്കൂ​ര​ക​ളി​ല്‍ വീ​ണു​മാ​ണ് വീ​ടു​ക​ള്‍ ഏ​റെ​യും ത​ക​ര്‍​ന്ന​ത്.

കാ​റ്റി​ല്‍ മേ​ല്‍​ക്കൂ​ര പ​റ​ന്നും കേ​ടു​പാ​ടു​ക​ള്‍ സം​ഭ​വി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. തീ​യാ​ടി​ക്ക​ല്‍, ത​ടി​യൂ​ര്‍ സ്കൂ​ള്‍ പ​ടി​വ​രെ റോ​ഡി​െന്‍റ വ​ശ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്നി​രു​ന്ന ചെ​റു​തും വ​ലു​തു​മാ​യ മു​ഴു​വ​ന്‍ മ​ര​ങ്ങ​ളും പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും നി​ലം​പ​തി​ച്ചു.