കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്, സി.​എം.​പി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രും കു​ടും​ബവും സി.​പി.​​എ​മ്മി​ൽ ചേർന്നു

0
75

പ​ള്ളി​ച്ച​ൽ ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ മു​ക്ക​മ്പാ​ല​മൂ​ട്ടി​ൽ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്, സി.​എം.​പി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രും കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ളും സി.​പി.​​എ​മ്മി​ലേ​ക്ക്. എ​ൽ.​ഡി.​എ​ഫ് സ​ർ​ക്കാ​ർ ന​ട​പ്പാ​ക്കി​യ വി​ക​സ​ന പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് പി​ന്തു​ണ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചാ​ണ് പ്രാ​ദേ​ശി​ക നേ​താ​ക്ക​ൾ സി.​പി.​​എ​മ്മു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ച്ച് പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​ത്.

കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് നേ​താ​ക്ക​ളാ​യ ബി. ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ, എ​സ്.​കെ. അ​ശോ​ക് കു​മാ​ർ, സ​ത്യ​പ്ര​കാ​ശ്, ശേ​ഖ​ര​ൻ നാ​യ​ർ, സാ​ബു അ​മ്മാ​നി​മ​ല, സി. ​ജോ​ണി, ജ​യ​ശ്രീ, ര​ജ​നി, ജ​നാ​ർ​ദ​ന​ൻ, സു​ധാ​ക​ര​ൻ, ശാ​ലി​നി, സി.​എം.​പി നേ​താ​വ് ര​ഘു​വ​ര​ൻ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലാ​ണ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ സി.​പി.​​എ​മ്മി​ൽ ചേ​ർ​ന്ന​ത്.

മു​ക്ക​മ്പാ​ല​മൂ​ട് ജ​ങ്​​ഷ​നി​ൽ പ​ള്ളി​ച്ച​ൽ ലോ​ക്ക​ൽ ക​മ്മി​റ്റി സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച സ്വീ​ക​ര​ണ സ​മ്മേ​ള​നം സി.​പി.​​എം ജി​ല്ല സെ​ക്ര​ട്ടേ​റി​യ​റ്റം​ഗം പു​ത്ത​ൻ​ക​ട വി​ജ​യ​ൻ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്തു. പി. ​ടൈ​റ്റ​സ് അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ച്ചു. ഐ .​ബി. സ​തീ​ഷ് എം.​എ​ൽ.​എ, സി.​പി.​​എം നേ​മം ഏ​രി​യ സെ​ക്ര​ട്ട​റി പാ​റ​ക്കു​ഴി സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ, പ​ള്ളി​ച്ച​ൽ ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റ്​ ടി. ​മ​ല്ലി​ക, ബാ​ല​രാ​മ​പു​രം ശ​ശി, എ​സ്. ശ്രീ​ക​ണ്ഠ​ൻ എ​ന്നി​വ​ർ സം​സാ​രി​ച്ചു.