ഡെ​ലി​വ​റി ബോ​യി​യെ ക്രൂ​ര​മാ​യി മർദിച്ചു,ശി​വ​സേ​ന പ്ര​വ​ർ​ത്ത​കർ അറസ്റ്റിൽ

0
19

 

മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യി​ൽ ഡെ​ലി​വ​റി ബോ​യി​യെ ക്രൂ​ര​മാ​യി മ​ർ​ദി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ നാ​ല് ശി​വ​സേ​ന പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രെ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. മും​ബൈ​യി​ലെ കാ​ണ്ഡി​വാ​ലി​യി​ലെ പോ​യി​സ​റി​ൽ വ​ച്ചാ​ണ് അ​ക്ര​മം ന​ട​ന്ന​ത്.

ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച​യാ​ണ് സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന​ത്. ജ​യ്ഹി​ന്ദ് ചൗ​ൾ നി​വാ​സി​യാ​യ രാ​ഹു​ൽ ശ​ർ​മ എ​ന്ന​യാ​ൾ​ക്കാ​ണ് മ​ർ​ദ​ന​മേ​റ്റ​ത്. ഓ​ർ​ഡ​ർ ചെ​യ്ത ഭ​ക്ഷ​ണം എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യാ​ണ് രാ​ഹു​ൽ പോ​യി​സ​ർ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ എ​ത്തി​യ​ത്. എ​ന്നാ​ൽ മ​ഴ പെ​യ്ത​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് ശി​വ​സേ​ന​യു​ടെ ഓ​ഫീ​സി​നു മു​ന്നി​ലു​ള്ള സ്ഥ​ല​ത്ത് മ​ഴ ന​ന​യാ​തി​രി​ക്കാ​ൻ രാ​ഹു​ൽ ക​യ​റി നി​ന്നു.

ഈ ​സ​മ​യം ഇ​തു​വ​ഴി വ​ന്ന ശി​വ​സേ​ന പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ൻ ച​ന്ദ്ര​കാ​ന്ത് നി​നെ​വുമായി രാ​ഹു​ൽ വാ​ക്കു​ത​ർ​ക്ക​മു​ണ്ടാ​യി. പി​ന്നീ​ട് ഇ​വി​ടെ എ​ത്തി​യ അ​ഞ്ച് പേ​രും ചേ​ർ​ന്ന് രാ​ഹു​ലി​നെ ക്രൂ​ര​മാ​യി മ​ർ​ദി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

രാ​ഹു​ലി​ന്റെ പ​രാ​തി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ നാ​ല് പേ​രെ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. ര​ണ്ടു പേ​രെ​കൂ​ടി ക​ണ്ടെ​ത്താ​നു​ള്ള ശ്ര​മ​ത്തി​ലാ​ണ് പോ​ലീ​സ്.