ഫഹദ് ഫാസിലിൻ്റെ ആക്ഷൻ കോമഡിക്ക് ലോകമെമ്പാടും ലഭിച്ചത് ഗംഭീര ഓപ്പണിംഗ്

0
168

3.65 കോടി ആഭ്യന്തര കളക്ഷനോടെ ഇന്ത്യയൊട്ടാകെ 4.2 കോടി കളക്ഷൻ നേടി ആവേശം. ആടുജീവിതം (7.50 കോടി), മലൈക്കോട്ടൈ വാലിബൻ 5.70 കോടി എന്നിവയ്ക്ക് ശേഷം മോളിവുഡിലെ ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും വലിയ മൂന്നാമത്തെ ഓപ്പണിംഗ് ഡേ കളക്ഷനാണിത്. 2024-ലെ മോളിവുഡ് സിനിമകളുടെ മികച്ച 6 ഓപ്പണിംഗ് ഡേ കളക്ഷനുകളുടെ ലിസ്റ്റ് ഇതാ:
1) ആടുജീവിതം: 7.50 കോടി

2) മലൈക്കോട്ടൈ വാലിബൻ: 5.70 കോടി

3) ആവേശം: 3.65 കോടി

4) മഞ്ജുമ്മേൽ ബോയ്സ്: 3.40 കോടി

5) ബ്രഹ്മയുഗം: 3.10 കോടി

6) എബ്രഹാം ഓസ്ലർ: 2.85 കോടി

വിദേശത്ത് ആവേശം 5.8 കോടി നേടി. ഇതോടെ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആവേശത്തിന്റെ ആദ്യദിന കളക്ഷൻ 10 കോടിയുടെ ഗ്രോസ് കളക്ഷനിലേക്ക് ഉയർന്നു.

ഫഹദ് ഫാസിൽ ആൻഡ് ഫ്രണ്ട്സ്, അൻവർ റഷീദ് എൻ്റർടൈൻമെൻ്റ്സ് എന്നിവയുടെ ബാനറിൽ നസ്രിയ നസീമും അൻവർ റഷീദും ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച ജിത്തു മാധവൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ആക്ഷൻ കോമഡി ചിത്രമാണ് ആവേശം. ഫഹദ് ഫാസിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ ഹിപ്‌സ്റ്റർ, മിഥുൻ ജയ് ശങ്കർ, റോഷൻ ഷാനവാസ്, മിധുട്ടി, സജിൻ ഗോപു, മൻസൂർ അലി ഖാൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. സമീർ താഹിറും വിവേക് ഹർഷനും ചേർന്ന് ഛായാഗ്രഹണവും എഡിറ്റിംഗും നിർവ്വഹിച്ച ചിത്രത്തിന് സംഗീതം ഒരുക്കിയത് സുഷിൻ ശ്യാം ആണ്.