മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യി​ൽ ക​ന​ത്ത മ​ഴ​യെ തു​ട​ർ​ന്ന് മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 164 ആ​യി

0
15

മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യി​ൽ ക​ന​ത്ത മ​ഴ​യും വെ​ള്ള​പ്പൊ​ക്ക​വും മ​ണ്ണി​ടി​ച്ചി​ലി​നെ​യും തു​ട​ർ​ന്ന് മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 164 ആ​യി. മ​ണ്ണി​ടി​ച്ചി​ലു​ണ്ടാ​യ റാ​യ്ഗ​ഡി​ലെ ത​ലി​യ ഗ്രാ​മ​ത്തി​ൽ നി​ന്നും 53 പേ​രു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹം കൂ​ടി ക​ണ്ടെ​ത്തി. ഇ​വി​ടെ നി​ന്നും 31 പേ​രെ കൂ​ടി ക​ണ്ടെ​ത്താ​നു​ണ്ട്.

സം​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൻറെ പ​ല ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ നി​ന്നാ​യി 2,29,074 പേ​രെ ഒ​ഴി​പ്പി​ച്ചു. റാ​യ്ഗ​ഡ് 71, സ​ത്താ​ര 41, ര​ത്‌​ന​ഗി​രി 21, താ​നെ 12, കോ​ലാ​പു​ർ ഏ​ഴ്, മും​ബൈ നാ​ല്, സി​ന്ധു​ദു​ർ​ഗ്, പു​നെ, വ​ദ്ര, അ​കോ​ല ര​ണ്ട് എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് മ​ര​ണ​സം​ഖ്യ ഇ​തു​വ​രെ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്തി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

100 പേ​രെ ഇ​നി​യും ക​ണ്ടെ​ത്താ​നാ​യി​ട്ടി​ല്ല. അ​തേ​സ​മ​യം, സ​ത്താ​റ ജി​ല്ല​യി​ലെ വെ​ള്ള​പ്പൊ​ക്ക ബാ​ധി​ത പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ക്കാ​നാ​യി തി​രി​ച്ച മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഉ​ദ്ധ​വ് താ​ക്ക​റെ ഹെ​ലി​കോ​പ്റ്റ​ർ ഇ​റ​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യാ​ത്ത​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് പു​നെ​യി​ലേ​ക്ക് മ​ട​ങ്ങി.