ആമസോൺ പ്രൈം സൗജന്യമായി ലഭിക്കും; ചെയ്യേണ്ടത് ഇതൊക്കെ

0
15

2023-ലെ ഏറ്റവും വലിയ ഷോപ്പിംഗ് ഇവന്റ് ആമസോൺ ഗ്രേറ്റ് റിപ്പബ്ലിക് ഡേ സെയിൽ ആരംഭിച്ചു. ഈ വിൽപ്പനയുടെ ആദ്യ ദിവസം കമ്പനിയുടെ പ്രൈം അംഗങ്ങൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ്. ആമസോൺ പ്രൈം ഡേ സെയിലിലെ ഷോപ്പിംഗ് കൂടാതെ, പ്രൈം അംഗത്വത്തിൽ മറ്റ് നിരവധി ആനുകൂല്യങ്ങളും ലഭ്യമാണ്. യോഗ്യമായ ഇനങ്ങൾ സൗജന്യമായും വേഗത്തിലുള്ള ഡെലിവറിയും, ടിവി ഷോകൾ/സിനിമകൾ എന്നിവയുടെ അൺലിമിറ്റഡ് സ്ട്രീമിംഗ്, എന്നിവയും ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

129 രൂപയിൽ

അംഗത്വം ലഭ്യമാകും ആമസോൺ പ്രൈം അംഗത്വം പ്രതിമാസം 179 രൂപയ്‌ക്കോ അല്ലെങ്കിൽ പ്രതിവർഷം 1,499 രൂപയ്‌ക്കോ ലഭ്യമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, നിങ്ങൾക്ക് ആമസോൺ പ്രൈം അംഗത്വവും സൗജന്യമായി ലഭിക്കും. എന്നാൽ നിരവധി ആപ്പുകളുടെ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ സൗജന്യമായി എടുക്കാം എന്നതാണ് പുതിയ പ്രത്യേകത. Vodafone-Idea, Airtel to BSNL എന്നിവയുടെ ചില പ്ലാനുകൾക്കൊപ്പം സൗജന്യ ആമസോൺ പ്രൈം അംഗത്വം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

എയർടെൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക്

എയർടെൽ താങ്ക്സ് റിവാർഡ് പ്രോഗ്രാമിന് കീഴിൽ പ്രീപെയ്ഡ്, പോസ്റ്റ്പെയ്ഡ്, ബ്രോഡ്ബാൻഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സൗജന്യ ആമസോൺ പ്രൈം അംഗത്വവും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പ്രൈം അംഗത്വമുള്ള ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ പ്ലാൻ 699 രൂപയാണ്. ഇതിൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 56 ദിവസത്തെ വാലിഡിറ്റിയും പ്രൈം അംഗത്വത്തിന്റെ ആനുകൂല്യവും ലഭിക്കും. അതേസമയം, 399 രൂപ, 499 രൂപ, 999 രൂപ, 1199 രൂപ, 1499 രൂപ എന്നിവയുടെ പോസ്റ്റ്‌പെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിലും ഈ സൗകര്യം നൽകും.

വോഡഫോൺ ഉപയോക്താക്കൾക്ക്

വോഡഫോൺ പോസ്റ്റ്‌പെയ്ഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 1 വർഷത്തെ ആമസോൺ പ്രൈം അംഗത്വം സൗജന്യമായി നൽകുന്നു. 501 രൂപ, 701 രൂപ, 1101 രൂപ എന്നിവയാണ് ഈ പ്ലാനുകൾ. 999 രൂപയുടെയും 1149 രൂപയുടെയും പ്ലാനുകൾക്കൊപ്പവും ഈ സൗകര്യം നൽകിയിരിക്കുന്നു.

BSNL ഉപയോക്താക്കൾക്കായി

BSNL അതിന്റെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 399 രൂപയ്ക്കും അതിനുമുകളിലും ഉള്ള മൊബൈൽ പോസ്റ്റ്‌പെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിലും ഈ സൗകര്യം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഇതോടൊപ്പം, ഈ സൗകര്യം 749 രൂപയ്ക്കും അതിനുമുകളിലും ഉള്ള ബ്രോഡ്‌ബാൻഡ് പ്ലാനുകളിലും ലഭ്യമാണ്. ഈ ഓഫർ ലഭിക്കുന്നതിന് പോസ്റ്റ്പെയ്ഡ് പ്ലാൻ സജീവമായ നിലയിലായിരിക്കണം. ബിഎസ്എൻഎൽ സേവന നമ്പറുകൾക്ക് ഈ സൗജന്യ ഓഫർ ബാധകമല്ല.