ഓഗസ്റ്റ് 3 ന് ഇന്ത്യയില്‍ ആദ്യമായി റെഡ്മിബുക്ക് വിപണിയിലെത്തും

0
11

2021 ഓഗസ്റ്റ് 3 ന് ഇന്ത്യയില്‍ ആദ്യമായി റെഡ്മിബുക്ക് വിപണിയിലെത്തുമെന്ന് ഷിയോമി സ്ഥിരീകരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം മി നോട്ട്ബുക്ക് സീരീസ് ആരംഭിച്ചതോടെ ലാപ്ടോപ്പ് വിഭാഗത്തില്‍ പ്രവേശിച്ച അവര്‍ പിന്നീട് ഹൊറൈസണ്‍ പതിപ്പുകള്‍ നിരയിലേക്ക് ചേര്‍ത്തു. വരാനിരിക്കുന്ന ഉല്‍‌പ്പന്നത്തെക്കുറിച്ച്‌ കമ്ബനി ഒരു വിവരവും വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല, പക്ഷേ അതിന്റെ ഡിസൈന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിക്കുന്ന ഒരു ടീസര്‍ പുറത്തിറക്കി. ഷിയോമിയുടെ ചരിത്രത്തിലേക്ക് പോകുമ്ബോള്‍, റെഡ്മിബുക്ക് ശക്തമായ ചില സവിശേഷതകള്‍ ആക്രമണാത്മക വിലയ്ക്ക് ലഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കണം.

വരാനിരിക്കുന്ന ലാപ്‌ടോപ്പ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍, സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ക്രിയേറ്റീവ് വ്യക്തികള്‍ എന്നിവരെ ലക്ഷ്യമാക്കുമെന്ന് കമ്ബനി പറയുന്നു. ഇത് ആദ്യത്തെ റെഡ്മി ലാപ്‌ടോപ്പായിരിക്കും. സോഷ്യല്‍ മീഡിയ പങ്കുവച്ച ടീസര്‍ അനുസരിച്ച്‌ ഡിസൈന്‍ Mi NoteBook Air 13.3 ന് വളരെ അടുത്താണ്, അത് ഇതിനകം ചൈനയില്‍ വില്‍ക്കുന്നു. ഷിയോമി ഇന്ത്യയില്‍ മി നോട്ട്ബുക്ക് പ്രോ 14, മി നോട്ട്ബുക്ക് അള്‍ട്രാ 15.6 ലാപ്ടോപ്പുകള്‍ വിപണിയിലെത്തിക്കുമെന്ന് മറ്റ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഷിയോമി ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഒരു പ്രഖ്യാപനവും നടത്തിയിട്ടില്ല.