എ.ടി.എം കവർച്ച: തെളിവെടുപ്പ് തുടരുന്നു; ക​വ​ർ​ച്ച​യി​ൽ ഏ​ഴ്​ കൂ​ട്ടു​പ്ര​തി​ക​ൾ​ക്കും പ​ങ്ക്​

0
20

ക​ല്യാ​ശ്ശേ​രി എ.​ടി.​എം ക​വ​ർ​ച്ച പ്ര​തി​ക​ളു​മാ​യി അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം വി​വി​ധ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ലെ​ത്തി തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പ് ന​ട​ത്തി. വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്​​ച രാ​വി​ലെ 10.30ന്​ ​ആ​രം​ഭി​ച്ച തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പ് ഉ​ച്ച​വ​രെ നീ​ണ്ടു. മാ​ങ്ങാ​ട്ട്​ ബ​സാ​റി​ലെ ഇ​ന്ത്യ​വ​ൺ എ.​ടി.​എം, ക​ല്യാ​ശ്ശേ​രി ഹൈ​സ്​​കൂ​ളി​ന് മു​ൻ​വ​ശ​ത്തെ എ​സ്.​ബി.​ഐ എ.​ടി.​എം, ഇ​രി​ണാ​വ് റോ​ഡ് ക​വ​ല​ക്ക് സ​മീ​പ​ത്തെ പി.​സി.​ആ​ർ ബാ​ങ്കി​െൻറ എ.​ടി.​എം എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ളു​മാ​യി അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​മെ​ത്തി​യ​ത്. പ്ര​തി​ക​ളെ കാ​ണു​ന്ന​തി​നാ​യി ജ​നം ത​ടി​ച്ചു​കൂ​ടി.

ക​വ​ർ​ച്ച രീ​തി​ക​ൾ അ​ട​ക്കം പ്ര​തി​ക​ൾ കാ​ണി​ച്ചു​കൊ​ടു​ത്തു. മൂ​ന്നു എ.​ടി.​എ​മ്മു​ക​ളും ഗ്യാ​സ് ക​ട്ട​ർ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് വി​ദ​ഗ്​​ധ​മാ​യി ത​ക​ർ​ക്കു​ന്ന രീ​തി അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​ന് പ്ര​തി​ക​ൾ കാ​ണി​ച്ചു​കൊ​ടു​ത്തു. വി​ശ​ദ​മാ​യ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​ല്‍ ഏ​ഴ്​ കൂ​ട്ടു പ്ര​തി​ക​ളു​ണ്ടെ​ന്നു​ള്ള വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ച​താ​യും പൊ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു. മൂ​ന്നു പ്ര​തി​ക​ളെ ഡ​ൽ​ഹി -ഹ​രി​യാ​ന അ​തി​ർ​ത്തി​യി​ലാ​ണ്​ പൊ​ലീ​സ്​ വ​ല​യി​ലാ​ക്കി​യ​ത്. കൂ​ട്ടു​പ്ര​തി​ക​ള്‍ താ​മ​സി​യാ​തെ പി​ടി​യി​ലാ​കു​മെ​ന്നാ​ണ്​​ സൂ​ച​ന.

പ്ര​തി​ക​ള്‍ സ​ഞ്ച​രി​ച്ച​തും ലോ​റി​ക​ളി​ല്‍ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ക​യ​റ്റി ഇ​റ​ക്കി​യ മ​ഞ്ചേ​രി, പൊ​യി​നാ​ച്ചി എ​ന്നീ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ചും അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തും. ഫെ​ബ്രു​വ​രി 21ന് ​പു​ല​ർ​ച്ച​യാ​ണ് മൂ​ന്നു എ.​ടി.​എ​മ്മു​ക​ളും ഗ്ലാ​സ് ക​ട്ട​ർ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് ത​ക​ർ​ത്ത് 25 ല​ക്ഷ​ത്തോ​ളം രൂ​പ ക​വ​ർ​ന്ന​ത്. അ​ന്വേ​ഷ​ണ ചു​മ​ത​ല വ​ഹി​ക്കു​ന്ന എ.​സി.​പി പി. ​ബാ​ല​കൃ​ഷ്​​ണ​ന്‍, ക​ണ്ണ​പു​രം സി.​ഐ സി.​എ​ൻ. സു​കു​മാ​ര​ന്‍, വ​ള​പ​ട്ട​ണം എ​സ്.​ഐ എ. ​അ​നി​ല്‍ കു​മാ​ര്‍, ക​ണ്ണ​പു​രം എ​സ്.​ഐ പ​ര​മേ​ശ്വ​ര നാ​യ്​​ക്, എ.​എ​സ്.​ഐ​മാ​രാ​യ എ​ന്‍. മ​നീ​ഷ്, കെ. ​സ​തീ​ശ​ന്‍, എം.​പി. നി​കേ​ഷ്, എ​ന്‍.​വി. പ്ര​കാ​ശ​ന്‍ എ​ന്നി​വ​ർ​ക്കൊ​പ്പം ക്രൈം ​സ്​​ക്വാ​ഡ് അം​ഗ​ങ്ങ​ളും ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.