കോ​പ്പ അ​മേ​രി​ക്ക ക്വാ​ർ​ട്ട​ർ ഫൈ​ന​ലി​ൽ ഇ​ക്വ​ഡോ​റി​നെ കീ​ഴ​ട​ക്കി അ​ർ​ജ​ൻറീ​ന

0
27

കോ​പ്പ അ​മേ​രി​ക്ക ക്വാ​ർ​ട്ട​ർ ഫൈ​ന​ലി​ൽ ഇ​ക്വ​ഡോ​റി​നെ കീ​ഴ​ട​ക്കി അ​ർ​ജ​ൻറീ​ന സെ​മി​യി​ലേ​ക്ക്. എ​തി​രി​ല്ലാ​ത്ത മൂ​ന്നു ഗോ​ളി​നാ​യി​രു​ന്നു അ​ർ​ജ​ൻറീ​ന​യു​ടെ ജ​യം. ബു​ധ​നാ​ഴ്ച ന​ട​ക്കു​ന്ന സെ​മി​യി​ൽ കൊ​ളം​ബി​യ​യാ​ണ് അ​ർ​ജ​ൻറീ​ന​യു​ടെ എ​തി​രാ​ളി​ക​ൾ.

റോ​ഡ്രി​ഗോ ഡി ​പോ​ളാ​ണ് അ​ർ​ജ​ൻറീ​ന​യു​ടെ ഗോ​ൾ വേ​ട്ട​യ്ക്ക് തു​ട​ക്കം കു​റി​ച്ച​ത്. 40-ാം മി​നി​റ്റി​ലാ​യി​രു​ന്നു അ​ർ​ജ​ൻറീ​ന​യു​ടെ ആ​ദ്യ ഗോ​ൾ. 84-ാം മി​നി​റ്റി​ൽ ലൗ​റ്റാ​രോ മാ​ർ​ട്ടി​നെ​സ് അ​ർ​ജ​ൻറീ​ന​യു​ടെ ലീ​ഡ് ഉ​യ​ർ​ത്തി.

ഇ​ഞ്ചൂ​റി ടൈ​മി​ൽ ല​ഭി​ച്ച ഫ്രീ​കി​ക്ക് ല​യ​ണ​ൽ മെ​സി​യും ല​ക്ഷ്യ​ത്തി​ലെ​ത്തി​ച്ചു. ഇ​തോ​ടെ കോ​പ്പ​യി​ൽ മെ​സി​യു​ടെ ഗോ​ൾ നേ​ട്ടം നാ​ലാ​യി. അ​ർ​ജ​ൻറീ​ന​യു​ടെ ആ​ദ്യ ര​ണ്ടു ഗോ​ളി​നും വ​ഴി​യൊ​രു​ക്കി​യ​തും മെ​സി​യാ​യി​രു​ന്നു.

ഏ​യ്ഞ്ച​ൽ ഡി ​മ​രി​യ​ക്കെ​തി​രാ​യ പി​യെ​റോ ഹി​ൻ​കാ​പി​യ​യു​ടെ ഫൗ​ളി​നെ തു​ട​ർ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു ഫ്രീ​കി​ക്ക് വി​ധി​ച്ച​ത്. വാ​ർ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച റ​ഫ​റി ഈ ​ഫൗ​ളി​ന് ഹി​ൻ​കാ​പി​യ​ക്ക് ചു​വ​പ്പു കാ​ർ​ഡ് ന​ൽ​കു​ക​യും ചെ​യ്തു.