സ​ഹ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​യെ പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച കേ​സി​ല്‍ യു​വാ​വ് അ​റ​സ്​​റ്റി​ല്‍

0
16

ഇ​ടു​ക്കി ക​ഞ്ഞി​ക്കു​ഴി പ​ഴ​യ​രി​ക്ക​ണ്ടം സ്വ​ദേ​ശി വേ​ലി​ക്ക​ക​ത്ത് ഹൗ​സി​ല്‍ വി.​എ​സ്. ഷൈ​സാ​ണ് (28) ആണ് സ​ഹ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​യെ പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച കേ​സി​ല്‍ അറസ്റ്റിൽ ആയത് . ത​ളി​പ്പ​റ​മ്ബ് സി.​ഐ എ.​വി. ദി​നേ​ശ​​ന്‍െ​റ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​െ​ല സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​യെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം സ്വ​ദേ​ശി​നി​യാ​യ 24കാ​രി​യു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ലാ​ണ് അ​റ​സ്​​റ്റ്.

എ​സ്.​ഐ പി.​സി. സ​ഞ്ജ​യ് കു​മാ​ര്‍, എ.​എ​സ്.​ഐ ര​തീ​ഷ്, സി.​പി.​ഒ അ​ബ്​​ദു​ല്‍ ജ​ബ്ബാ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങി​യ സം​ഘ​മാ​ണ് ഷൈ​സി​നെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. അ​റ​സ്​​റ്റി​ലാ​യ ഷൈ​സ്, ക​പ്പാ​ല​ത്ത് മാ​ര്‍​ക്ക​റ്റി​ങ്​ ക​മ്ബ​നി​യു​ടെ താ​മ​സ സ്ഥ​ല​ത്തു​വെ​ച്ച്‌ സ​ഹ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​യെ പീ​ഡി​പ്പി​െ​ച്ച​ന്നാ​ണ് പ​രാ​തി. ക​പ്പാ​ല​ത്ത് വീ​ട് വാ​ട​ക​ക്കെ​ടു​ത്ത് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ അ​വി​ടെ താ​മ​സി​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു ക​മ്ബ​നി ചെ​യ്തി​രു​ന്ന​ത്. മ​റ്റു ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍ ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍ വി​ല്‍​ക്കാ​ന്‍​പോ​യ സ​മ​യ​ത്ത് പീ​ഡി​പ്പി​െ​ച്ച​ന്നാ​ണ് പ​രാ​തി​യി​ലു​ള്ള​ത്. ‘

പ്ര​തി​യു​ടെ സ്വ​ദേ​ശ​മു​ള്‍​ക്കൊ​ള്ളു​ന്ന തൊ​ടു​പു​ഴ പൊ​ലീ​സ് സ്​​റ്റേ​ഷ​നി​ലാ​ണ് യു​വ​തി പ​രാ​തി ന​ല്‍​കി​യ​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍, സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന​ത് ത​ളി​പ്പ​റ​മ്ബി​ലാ​യ​തി​നാ​ല്‍ തൊ​ടു​പു​ഴ പൊ​ലീ​സ്, കേ​സ് ഇ​ങ്ങോ​ട്ടേ​ക്ക് കൈ​മാ​റു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.ക​ഴി​ഞ്ഞ മാ​ര്‍​ച്ചി​ലാ​ണ് ആ​ദ്യം പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച​തെ​ന്ന് യു​വ​തി പൊ​ലീ​സി​നോ​ട് പ​റ​ഞ്ഞു. തു​ട​ര്‍​ന്ന് മ​റ്റ​ു സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ കൊ​ണ്ടു​പോ​യും പീ​ഡ​നം തു​ട​ര്‍​ന്നു.ത​ളി​പ്പ​റ​മ്ബ് കോ​ട​തി​യി​ല്‍ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി​യ പ്ര​തി​യെ ര​ണ്ടാ​ഴ്ച​ത്തേ​ക്ക് റി​മാ​ന്‍​ഡ് ചെ​യ്തു.