പാറമടയിൽ സ്ഫോടനം, രണ്ട് അതിഥി തൊഴിലാളികൾ മരിച്ചു

  SHARE

  എറണാകുളം മലയാറ്റൂരിലാണ് സംഭവം. പാറമടയിൽ പാറ പൊട്ടിക്കുന്നതിന് സൂക്ഷിച്ചിരുന്ന വെടിമരുന്നു പൊട്ടിത്തെറിച്ചാണ് അപകടം. പാറമടയിലെ തൊഴിലാളികളായ രണ്ട് പേരാണ് മരിച്ചത്. ഇല്ലിത്തോട് വിജയ പാറമടയിലാണ് അപകടം ഉണ്ടായത്. പുലര്‍ച്ചെ മൂന്നരയോടെ ആയിരുന്നു അപകടം. പാറമടയോട് ചേര്‍ന്നുതന്നെ തൊഴിലാളികള്‍ക്ക് താമസിക്കാനും വിശ്രമിക്കുന്നതിനുമായി നിര്‍മിച്ചിരുന്ന കെട്ടിടത്തിലാണ് വെടിമരുന്ന് സൂക്ഷിച്ചിരുന്നത്. മരിച്ച തൊഴിലാളികൾ തമിഴ്നാട് സ്വദേശികളാണ്. ഒരാൾ സേലം സ്വദേശി പെരിയണ്ണൻ എന്നയാളാണ് എന്നാണ് പ്രാഥമിക വിവരം. അപകടത്തിൽ കെട്ടിടം പൂർണമായും തകർന്നു. മരിച്ച രണ്ടാമത്തെയാളുടെ വിവരം ലഭ്യമായിട്ടില്ല. ഇരുവരുടെയും മൃത ദേഹം അങ്കമാലിയിലെ സ്വകര്യ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. സ്‌ഫോടനത്തിന്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here

  This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.