ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ദേ​ശീ​യ ഇ​ന്‍റ​ലി​ജ​ന്‍​സ് ഗ്രി​ഡ് (നാറ്റ് ഗ്രി​ഡ്) പ​രി​ശോ​ധി​ക്കു​ന്നു.

  SHARE

  ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ദേ​ശീ​യ ഇ​ന്‍റ​ലി​ജ​ന്‍​സ് ഗ്രി​ഡ് (നാറ്റ് ഗ്രി​ഡ്) പ​രി​ശോ​ധി​ക്കു​ന്നു. ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ വിമാനകമ്പനികളിൽ യാ​ത്ര ചെ​യ്യു​ന്ന ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ കൈ​മാ​റ​ണ​മെ​ന്നു വ്യോ​മ​യാ​ന മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തോ​ടും വ്യ​വ​സാ​യ റെ​ഗു​ലേ​റ്റ​റി​നോ​ടും നാ​റ്റ്ഗ്രി​ഡ് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

  ചി​ല പ്ര​ത്യേ​ക ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര റൂ​ട്ടു​ക​ളി​ല്‍ പ​റ​ക്കു​ന്ന യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ഡാ​റ്റാ​ബേ​സി​ലേ​ക്കു ന​ല്‍​കാ​നാ​ണു നി​ര്‍​ദേ​ശം. ഈ ​വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ നാ​റ്റ്ഗ്രി​ഡ് ശേ​ഖ​രി​ച്ചു കേ​ന്ദ്ര ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക​ള്‍​ക്ക് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നാ​യി ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണു വ്യോ​മ​യാ​ന വൃ​ത്ത​ങ്ങ​ള്‍ ന​ല്‍​കു​ന്ന സൂ​ച​ന.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here

  This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.