രണ്ടു ശതമാനം വോട്ടു ലഭിച്ച സമയത്തും തങ്ങൾ കൊന്നിട്ടുണ്ട് ; കൊലപാത പരമ്പര വ്യക്തമാക്കി കെ സുരേന്ദ്രൻ

  SHARE

  സാമൂഹ്യമാദ്ധ്യമങ്ങളിൽ വീണ്ടും വിമർശിക്കപ്പെടുകയാണ് കെ സുരേന്ദ്രന്റെ കൊലവിളി പ്രസം​ഗം. തങ്ങൾക്ക് യാതൊരു ശക്തിയുമില്ലാതിരുന്ന കാലത്തും തങ്ങൾ കൊലകൾ നടത്തിയിട്ടുണ്ടെന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്ന പ്രസം​ഗമാണ് വിമർശനങ്ങൾക്കിടയാകുന്നത്. എൻഡിഎ റാലിക്കിടെ ബം​ഗളൂരുവിൽ നടത്തിയ പ്രസം​ഗമാണ് ഇപ്പോൽ വീണ്ടും ചർച്ചയാവുന്നത്.

  പത്തനംത്തിട്ടിൽ എൻഡിഎ സ്ഥാനാർത്ഥിയായ കെ സുരേന്ദ്രനെതിരെ കൊലപാത ശ്രമമടക്കം 240 കേസുകൾ രജിസ്റ്റർ ചെയിതിട്ടുണ്ടെന്ന് വ്യക്തമാക്കി റിപ്പോർട്ടുകൾ പുറത്തു വന്നിരുന്നു. കേരളത്തിലെ എല്ലാ ജില്ലകളിലും സുരേന്ദ്രനെതിരെ കേസുകൾ നിലവിലുണ്ട്. മതസൗഹാർദം നിലനിൽക്കുന്ന കേരളത്തിൽ വർ​ഗീയ വിത്തുകൾ പകാനുള്ള വിദ്വേഷ പ്രസം​ഗങ്ങളാണ് സുരേന്ദ്രനടക്കമുള്ള ബിജെപി സ്ഥാനാർത്ഥികൾ കേരളത്തിലുടനീളം അഴിച്ചു വിടുന്നത്.

  കൊലപാതകങ്ങൾ നടത്തുന്നതിന് തങ്ങൾക്ക് ഏതു സാഹചര്യവും പ്രശ്നമല്ലെന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്നതാണ് ഇപ്പോൾ ചർച്ചയാകുന്ന വീഡിയോ. പ്രസം​ഗിക്കാൻ മാത്രമല്ല കൊലനടത്താനും തനിക്ക് മടിയില്ലെന്നതിന് തെളിവാണ് കെ സുരേന്ദ്രനെതിരെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുള്ള കേസുകളിൽ നിന്ന് വ്യക്തമാകുന്നത്.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here

  This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.