എ​ന്തൊ​ക്കെ​യാ​​രു​ന്നു..! നോ​ട്ട് നി​രോ​ധ​ന​ത്തി​നു​ശേ​ഷം 50 ല​ക്ഷം പേ​ര്‍​ക്ക് തൊ​ഴി​ല്‍ ന​ഷ്ട​പ്പെ​ട്ടു: റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്

  SHARE

  മോ​ദി സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ കൊ​ട്ടി​ഘോ​ഷി​ച്ച്‌ ന​ട​പ്പാ​ക്കി​യ നോ​ട്ട് നി​രോ​ധ​ന​ത്തെ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ വീ​ണ്ടും ഞെ​ട്ടി​ക്കു​ന്ന വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ പു​റ​ത്ത്. ആ​യി​ര​ത്തി​ന്‍റെ​യും അ​ഞ്ഞൂ​റി​ന്‍റെ​യും നോ​ട്ടു​ക​ള്‍ പി​ന്‍​വ​ലി​ച്ച​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ രാ​ജ്യ​ത്ത് 50 ല​ക്ഷം പേ​ര്‍​ക്ക് തൊ​ഴി​ല്‍ ന​ഷ്ട​മാ​യ​താ​യാ​ണ് പു​തി​യ പ​ഠ​ന റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്.

  ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ലെ അ​സിം പ്രേം​ജി സ​ര്‍​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യി​ലെ സെ​ന്‍റ​ര്‍ ഫോ​ര്‍ സ​സ്റ്റെ​യി​ന​ബി​ള്‍ എം​പ്ലോ​യ്മെ​ന്‍റ് പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ സ്‌​റ്റേ​റ്റ് ഓ​ഫ് വ​ര്‍​ക്കിം​ഗ് ഇ​ന്ത്യ 2019 എ​ന്ന പ​ഠ​ന റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടി​ലാ​ണ് ക​ണ്ടെ​ത്ത​ല്‍. ഇ​ന്ത്യ​യി​ല്‍ നി​ല​വി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന തൊ​ഴി​ലി​ല്ലാ​യ്മ നോ​ട്ട് നി​രോ​ധ​ന​ത്തോ​ടെ രൂ​ക്ഷ​മാ​കു​ക​യാ​ണ് ഉ​ണ്ടാ​യ​തെ​ന്നും ഇ​തി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു. ഉ​ന്ന​ത വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ​മു​ള്ള​വ​രും യു​വ​ജ​ന​ങ്ങ​ളു​മാ​ണ് തൊ​ഴി​ലി​ല്ലാ​യ്മാ​യി​ല്‍ ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ ബു​ദ്ധി​മു​ട്ട് അ​നു​ഭ​വി​ച്ച​തെ​ന്നും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്നു. അ​തേ​സ​മ​യം, നോ​ട്ട് നി​രോ​ധ​ന​ത്തി​ല്‍ കേ​ന്ദ്ര സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നെ​തി​രേ നി​ര​വ​ധി വി​മ​ര്‍​ശ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​യ​രു​ന്പോ​ഴാ​ണ് പു​തി​യ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടും ബി​ജെ​പി​ക്ക് ത​ല​വേ​ദ​ന​യാ​യി പു​റ​ത്തുവന്നത്.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here

  This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.