ശബരിമല വിഷയത്തിൽ കെ.പി.സി.സിയെ തള്ളിയെ രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ നിലപാടിനെ സ്വാഗതം ചെയ്ത് സി.പി.ഐ.എം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണൻ .

  SHARE

  ശബരിമല വിഷയത്തിൽ കെ.പി.സി.സിയെ തള്ളിയെ രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ നിലപാടിനെ സ്വാഗതം ചെയ്ത് സി.പി.ഐ.എം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണൻ . രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ നിലപാടിനെ സ്വാഗതം ചെയുന്നു എന്നാൽ അദ്ദേഹം കെ.പി.സി.സിയുടെ നിലപാട് തിരുത്തൻ വേണ്ട കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യണമെന്നും കോടിയേരി ആവശ്യപെട്ടു. കെ.പി.സി.സിയുടെ വൈകാരികമായ നിലപാടാണെന്നും അത് അല്ല തന്റെ നിലപാട് എന്നും സ്ത്രീകൾക് എല്ലായിടത്തും പ്രവേശിക്കാൻ കഴിയണം എന്നതാണ് എന്റെ നിലപാടെന്ന് രാഹുൽ ഗാന്ധി വ്യക്തമാക്കിയതിന് പിന്നാലെയാണ് നിലപാടിനെ സ്വാഗതം ചെയ്ത് കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണൻ രംഗത്തെത്തിയിരുക്കുന്നത്.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here

  This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.