രാമക്ഷേത്രം ജനവികാരം അട്ടിമറിക്കാൻ കഴിയില്ല: അമിത് ഷാ

  SHARE

  അയോധ്യയിൽ രാമക്ഷേത്രം നിർമാണം “സംസ്കാരത്തിന്റെ വിജയം” സൃഷ്ടിക്കുമെന്ന് ബിജെപി പ്രസിഡന്റ് അമിത് ഷാ . ജനങ്ങളുടെ വികാരങ്ങൾ എല്ലായ്പ്പോഴും ജനാധിപത്യത്തിൽ വിജയിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ആര്‍.എസ്.എസ് സംഘടിപ്പിച്ച ഒരു പുസ്തക പ്രകാശന ചടങ്ങില്‍ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.

  ക്ഷേത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണത്തിനായി ആർ.എസ്.എസ്. മേധാവി മോഹൻ ഭഗവത് ആഹ്വാനം ചെയ്ത. “നീതി” സമൂഹത്തിന് ഉടൻ തന്നെ നൽകണമെന്ന് അദ്ദേഹം ആവശ്യപ്പെട്ടു. സ്വാതന്ത്ര്യത്തിനുശേഷം നടന്ന ഏറ്റവും വലിയ സമരം എന്നാണ് ഇതിനെ അമിത് ഷാ വിശേഷിപ്പിച്ചത്. ആറ് നൂറ്റാണ്ടുകൾക്ക് മുൻപ് അയോധ്യയിൽ ക്ഷേത്രം തകർത്തത് മുതൽ ജനങ്ങൾ സംസ്കാരത്തിന്റെ വിജയത്തിനായി കാത്തിരിക്കുക ആയിരുന്നു എന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here

  This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.